Shogo Chara! thai fanclub!
สวัสดีค่ะนักเรียนที่น่ารัก
ใครอยากเป็นสมาชิกการ์เดี้ยน
ล็อกอินด้วยนะคะ
สมาชิกที่ยังไม่สมัครสมาชิก
กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

สวัสดีค่ะนักเรียนที่น่ารัก
ใครอยากเป็นสมาชิกการ์เดี้ยน
ล็อกอินด้วยนะคะ
สมาชิกที่ยังไม่สมัครสมาชิก
กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาวกแฟนคลับ Shugo Chara

You are not connected. Please login or register

คาสุโอมิคือใครและเป็นอ่รัยกับอามุใครทราบมั้งคับ

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Dia

Dia
การ์เดี้ยนคนเก่ง

พอดีว่าเปิดไปเจอในวิกีพีเดียอ่ะคับชื่อเต็มเหมือนอุตาอุเลย

shugoGuardian

shugoGuardian
หัวหน้าการ์เดี้ยน
หัวหน้าการ์เดี้ยน

ผิดห้องนะจ๊ะ แอดมินย้ายให้แล้ว

คาสุโอมิคือใครและเป็นอ่รัยกับอามุใครทราบมั้งคับ Mod_article1760446_1
Kazuomi Hoshina คือพ่อเลี้ยงของ อุทาอุ กับ อิคุโตะ เป็นผู้บงการของบริษัทอีสเตอร์

https://thai-shugochara.thai-forum.net

farinna

farinna

ฮะๆ ส่วนมากไม่ค่อยจะจำชื่อน่ะค่ะ= =

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]