Shogo Chara! thai fanclub!
สวัสดีค่ะนักเรียนที่น่ารัก
ใครอยากเป็นสมาชิกการ์เดี้ยน
ล็อกอินด้วยนะคะ
สมาชิกที่ยังไม่สมัครสมาชิก
กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

สวัสดีค่ะนักเรียนที่น่ารัก
ใครอยากเป็นสมาชิกการ์เดี้ยน
ล็อกอินด้วยนะคะ
สมาชิกที่ยังไม่สมัครสมาชิก
กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาวกแฟนคลับ Shugo Chara

You are not connected. Please login or register

Shugo Chara New Season 4!!!

Araya
utau-chan
farinna
7 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1Shugo Chara New Season 4!!! Empty Shugo Chara New Season 4!!! Thu Oct 13, 2011 4:40 pm

farinna

farinna
การ์เดี้ยนคนเก่ง

Shugo Chara New Season 4!!! 5335281

หายากพอควรเลยค่ะ(เปิดเข้าไปก็เจอ- -)เป็นของปีนี้อีกด้วยค่ะ(มันเขียนไว้อ่ะค่ะ=A=)

มีอะไร ก็แสดงความคิดเห็นได้เลยนะคะ

ใครเห็นแล้วขออภัยด้วยค่ะ_ _

แก้ไขล่าสุดโดย Farinna เมื่อ Sun Oct 23, 2011 11:09 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

2Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Tue Oct 18, 2011 7:44 pm

utau-chan

utau-chan

น่ารักอ่า><

3Shugo Chara New Season 4!!! Empty Shugo Chara New Season 4!!! Tue Nov 01, 2011 7:35 pm

Araya

Araya
การ์เดี้ยนคนใหม่

เห้ยยย!!!! จริงรึ อ๊ากกกก หนูอยากดู

คิดถึงทุกคนจังเลยยยยย What a Face

4Shugo Chara New Season 4!!! Empty Shugo Chara New Season 4!!! Tue Nov 01, 2011 7:39 pm

Araya

Araya

ขอบคุณนะคะที่ เอามาบอก Surprised

5Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Wed Nov 02, 2011 10:55 am

ranmazza

ranmazza

สุดยอดขอบคุนที่เอามา

6Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Tue Apr 24, 2012 10:21 am

Jocker Amu

Jocker Amu

น่ารัดที่ซูดเลย
ขอบคุณนะ Very Happy Very Happy Very Happy

7Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Mon Jul 30, 2012 12:08 am

A-ZONE

A-ZONE

ที่จริงแล้ว ผมเองก็ลองแต่งแฟนฟิคภาค 4 ดูแล้วนะ คือผมชอบทั้งเรื่อง Shugo Chara และ Keroro Gunso เลยเอาทั้ง 2 เรื่องมาผสมกัน จนกลายเป็นเรื่องราวของ เด็กผู้ชายคนหนึ่งที่มีชื่อว่า “ยูซุเกะ นากาซิม่า” ที่มีความฝันคือการครองโลก โดยมีพวกสิบโทเคโรโระ เป็นคาแรคเตอร์ผู้พิทักษ์ และก็เป็นช่วงตอนที่พวกอามุขึ้น ม.ต้น ด้วยน่ะ แต่ยังแต่งได้ไม่เวิร์คเท่าไหร่หรอก

https://cottongame-th.blogspot.com/

8Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Tue May 07, 2013 1:45 pm

ching24706

ขอบคุณค่ะ

9Shugo Chara New Season 4!!! Empty Re: Shugo Chara New Season 4!!! Tue Aug 27, 2013 10:53 am

A-ZONE

A-ZONE

มาเพิ่มเติมอีกอย่าง

การจะทำภาคต่อได้ก็เมื่อ เนื้อเรื่องต้องเหมือน มังงะ ให้มากที่สุด ไม่งั้นเนื้อเรื่องมันจะมั่วไปกันใหญ่ เช่นแบบเมะฯ มั่วตั้งแต่ รูรุ ปรากฏตัวออกมา

แล้วเป็นผมให้สร้างภาคสี่ ไม่รู้จะสร้างยังไง เพราะเนื้อเรื่องไม่ต่อกัน

https://cottongame-th.blogspot.com/

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]